Bài viết Dàn lạnh điều hòa Daikin multi 21.000BTU FMA60RVMV9
Thống số kỹ thuật Dàn lạnh điều hòa Daikin multi 21.000BTU FMA60RVMV9
| Điều hòa multi nối ống gió Daikin | Hai chiều lạnh sưởi | FMA60RVMV9 | |||
| Một chiều lạnh | |||||
| Nguồn điện | 1Ø 50Hz 220V-240V/ 60Hz 220V- 230V | ||||