Bài viết Dàn lạnh điều hòa multi Daikin 18.000BTU CDXM50RVMV
Thống số kỹ thuật Dàn lạnh điều hòa multi Daikin 18.000BTU CDXM50RVMV
ÁP SUẤT TĨNH THẤP (RỘNG = 900MM) |
Dàn Lạnh | Mức công suất | 50 | ||
| Tên Model | Hai chiều lạnh sưởi | CDXM50RVMV | |||
| Một chiều lạnh | |||||
| Nguồn điện | 1Ø 50Hz 220V-240V/ 60Hz 220V- 230V | ||||