Bài viết Dàn lạnh điều hòa multi Daikin 21.000BTU CTKM60RVMV
Thống số kỹ thuật Dàn lạnh điều hòa multi Daikin 21.000BTU CTKM60RVMV
| CTKM | Dàn Lạnh | Mức công suất | 60 | ||
| Tên Model | Một chiều lạnh | CTKM60RVMV | |||
| Nguồn điện | 1Ø 50Hz 220V-240V/ 60Hz 220V- 230V | ||||