Bài viết Dàn lạnh điều hòa multi Daikin 21.000BTU CTXM60RVMV
Thống số kỹ thuật Dàn lạnh điều hòa multi Daikin 21.000BTU CTXM60RVMV
| CTXM | Dàn Lạnh | Mức công suất | 60 | ||
| Tên Model | Hai chiều lạnh sưởi | CTXM60RVMV | |||
| Nguồn điện | 1Ø 50Hz 220V-240V/ 60Hz 220V- 230V | ||||