Bài viết Điều hòa nối ống gió 2 chiều Fujitsu 25.000BTU ARY25UUANY
Thống số kỹ thuật Điều hòa nối ống gió 2 chiều Fujitsu 25.000BTU ARY25UUANY
Bảng giá lắp đặt Điều hòa nối ống gió 2 chiều Fujitsu 25.000BTU ARY25UUANY
STT
VẬT TƯ
ĐVT
SL
ĐƠN GIÁ VNĐ
(Chưa VAT)
I.
Đơn giá lắp đặt điều hòa
1
Ống
đồng máy treo tường Công suất 9.000BTU
Mét
1
Ống
đồng máy treo tường Công suất 12.000BTU
Mét
đồng máy âm trần, tủ 18.000 – 24.000BTU
đồng máy âm trần, tủ 28.000 – 30.000BTU
Loại
máy treo tường Công suất 9.000BTU-12.000BTU
Bộ
Loại
máy treo tường Công suất 18.000BTU-24.000BTU
Cái
Công
suất 9.000BTU-12.000BTU
Bộ
Công
suất 18.000BTU-24000BTU
lắp đặt máy tủ, âm trần 18.000 – 30.000BTU
lắp đặt máy tủ, âm trần 36.000 – 50.000BTU
Dây
điện 2×1.5mm
Dây
điện 2×2.5mm
điện 2×4 mm
cáp nguồn 3×4+1×2,5mm
thoát nước mềm
thoát nước cứng PVC Ø21
thoát nước cứng PVC Ø21 + Bảo ôn
Attomat
1 pha
Cái
Nhân
công đục tường đi ống gas, ống nước âm tường
Vật
tư phụ (băng dính, que hàn, đai, ốc vít, bu lông..)
Kiểm
tra, chỉnh sửa đường ống đã đi sẵn
Chi
phí thang dây
Phí
dải đường ống (Trường hợp khách cấp vật tư)
II
Đơn giá lắp đặt bình nước nóng
lắp đặt
dẫn
Đôi
phụ kiện
Quý khách hàng lưu ý:
- Giá trên chưa bao gồm thuế VAT 10%;
- Ống đồng dày 0,61mm cho ống Ø6,Ø10,Ø12; - Ống đồng dày 0,71mm cho ống Ø16,Ø19;